Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Yang
Số điện thoại :
15959387903
Kewords [ anti slip horse rubber mats ] trận đấu 270 các sản phẩm.
Đường vỉa hè không trượt ngựa cao su Bàn ghế ốp ốp cao su ốp cao su ốp cao su
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| kích thước 1: | 1830x1220mm /4ft x6ft; |
| Kích thước 2: | 1000mm*2000m |
Ứng dụng chống mệt mỏi ngựa cao su cho bò sữa đi bộ giữ khu vực sữa
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| kích thước 1: | 1830x1220mm /4ft x6ft; |
| Kích thước 2: | 1000mm*2000m |
NR SBR Trọng lượng nặng chống trượt cao su ngựa thảm sàn ổn định gạch Flex Grooves Design
| Vật liệu: | Cao su + EPDM |
|---|---|
| Kích thước: | 500x500mm |
| Độ dày: | 30mm |
Khảm cao su lớn màu vàng Khảm hướng dẫn mù Khảm trải sàn cảm ứng với các chỉ báo bề mặt mặt đất được tạo ra trên đường
| Vật liệu: | SBR và tấm nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 1000*250*25mm |
| Độ dày: | 25mm |
Chất chống mệt mỏi Goma ngựa Walker Matting
| Vật liệu: | SBR+NR |
|---|---|
| Kích thước: | 1220*1830*17mm |
| Độ dày: | 17mm |
10mm Thẻ ngựa chống vi khuẩn chống nấm đặc tính thẳng
| Vật liệu: | hạt cao su |
|---|---|
| Kích thước: | 1,83 * 1,22M |
| Độ dày: | 10MM |
24mm ngựa Walker Matting cho lối đi ổn định và ngựa Walker
| Vật liệu: | SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 1205*723*24mm |
| Độ dày: | 24mm |
Chất liệu cao su có thể giặt cho ngựa cho các khu vực giặt, nơi trú ẩn và cửa ngõ bùn
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| Kích thước: | 3' chiều rộng x 3' chiều dài |
| Độ dày: | 0,5 inch |
cao su lớn chống trượt thảm cao su cồng kềnh cho khu vực tắm ngựa với kích thước 1000 X 250 X 25mm
| Vật liệu: | SBR và tấm nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 1000 * 250 * 25mm Hoặc tùy chỉnh |
| Màu sắc: | Màu đen hoặc bất kỳ màu nào |
500 X 500mm An toàn ngựa cao su thảm cho ống ống ngăn xe ngựa khu vực
| Vật liệu: | Cao su + EPDM |
|---|---|
| Kích thước: | 500x500mm |
| Độ dày: | 30mm |


