Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Yang
Số điện thoại :
15959387903
Kewords [ anti slip horse rubber mats ] trận đấu 270 các sản phẩm.
Lý tưởng cho các khu vực ẩm ướt cao su rỗng 40 X 60 Cms 100% cao su chống trượt
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| Kích thước: | 3' chiều rộng x 3' chiều dài |
| Độ dày: | 0,5 inch |
Kết nối nhiều tấm thảm để bao phủ khu vực lớn ánh sáng & dễ dàng để làm sạch.
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| Kích thước: | 3' chiều rộng x 3' chiều dài |
| Độ dày: | 0,5 inch |
Năm thanh mẫu bề mặt kiểm tra mẫu cao su sàn Matting cho ngựa ổn định khu vực cưỡi ngựa
| Vật liệu: | SBR hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Kích thước: | 196,8 x 39,4 x 0,11 inch |
| Độ dày: | 3mm,4mm,5mm,6mm |
Gỗ cao su chống trượt Gỗ cao su an toàn Gỗ cao su cho đường đua ngựa Truy cập sàn cao su ngoài trời
| Vật liệu: | Cao su EPDM/SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 16"x16"x3/4"(406x406x19mm) |
| Độ dày: | 3/4"(19mm) |
Anti Fatigue cao su sàn thảm không trượt nhà hàng thảm cho sàn Bar thoát nước thảm
| Vật liệu: | SBR NBR NR EPDM CR |
|---|---|
| Kích thước: | 2′*3′*1/2" inch |
| Độ dày: | 1/2" inch |
Khảm sàn cao su với lỗ, 24'X 36' Khảm chống mệt mỏi / không trượt, cho nhà hàng nhà bếp công nghiệp
| Vật liệu: | SBR NBR NR EPDM CR |
|---|---|
| Kích thước: | 2′*3′*1/2" inch |
| Độ dày: | 1/2" inch |
Khảm sàn cao su với lỗ, 24'X 36' chống mệt mỏi / thoát nước không trượt Khảm phòng tắm, đệm trong nhà / ngoài trời
| Vật liệu: | SBR NBR NR EPDM CR |
|---|---|
| Kích thước: | 2′*3′*1/2" inch |
| Độ dày: | 1/2" inch |
Goma Cushion Mat với lỗ, 24'X 36' chống mệt mỏi / không trượt thoát nước Mat Bar phòng tắm
| Vật liệu: | SBR NBR NR EPDM CR |
|---|---|
| Kích thước: | 2′*3′*1/2" inch |
| Độ dày: | 1/2" inch |
Chăn sàn cao su chống mệt mỏi lớp thương mại chống trượt chống mỡ tái chế lốp sàn cho nhà bếp nhà hàng
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| Kích thước: | 36"L x 36"W x 0.5"Th |
| Độ dày: | 0,5" |
Gốm nệm bếp chống mệt mỏi sàn nệm sàn bar mới thương mại hạng nặng Đỏ cao su ngoài cửa nệm 36 "x 60"
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| Kích thước: | 1500*900*20mm |
| Độ dày: | 20 mm |


