Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Yang
Số điện thoại :
15959387903
Kewords [ anti slip interlocking rubber mats ] trận đấu 91 các sản phẩm.
E-CHUYÊN 0,56 inch dày thiết bị tập thể dục thảm 6 gạch EVA nệm bọt với cao su trên cùng nối sàn cao su
| Vật liệu: | Hạt cao su + đốm EPDM màu |
|---|---|
| Kích thước: | 24"L x 24"W x 0,4"Th |
| Độ dày: | 3-12mm |
Home Mats For Home Workout Equipment Floor Padding For Kids Có sẵn trong gói 24 Sq Ft, 48 Sq Ft, 144 Sq Ft
| Vật liệu: | Hạt EVA, EPDM và hạt cao su |
|---|---|
| Kích thước: | 18,38 x 18,38 x 0,19 inch |
| Độ dày: | 0,19 inch |
Unisport 9mm-13mm Độ dày đầy đủ PU Đường chạy thể thao cho sân vận động
| Vật liệu: | Cao su SBR và cao su EPDM |
|---|---|
| kích thước 1: | 7x5ft/2.2m(rộng)*1.5m(cao) |
| Độ dày: | 13mm |
Thạch cao su ổn định liên kết siêu dày dễ nhuộm 20 "x 20" x 1 3/4 ′′, dày 45mm cho ổn định, (Gói 2) Đỏ
| Vật liệu: | Cao su + EPDM |
|---|---|
| Kích thước: | 500x500mm |
| Độ dày: | 40mm |
Gạch cao su ổn định 20 "x 20" x 1 3/4 ′′ 45mm dày cho ổn định
| Vật liệu: | Cao su + EPDM |
|---|---|
| Kích thước: | 500x500mm |
| Độ dày: | 40mm |
Thảm thoát nước chống mệt mỏi Thảm xe ngựa cho xe ngựa
| Vật liệu: | Cao su tự nhiên |
|---|---|
| Kích thước: | 1m X 1,5m X 24mm |
| Độ dày: | 24mm |
Mái trục bề mặt thoát nước chống mệt mỏi Mái xe ngựa
| Vật liệu: | Cao su tự nhiên |
|---|---|
| Kích thước: | 1m X 1,5m X 24mm |
| Độ dày: | 24mm |
1m x 1.5m x 24mm xe ngựa xe kéo cuộn xe ngựa đường mòn thảm với lỗ ngăn ngừa nước tích tụ
| Vật liệu: | Cao su tự nhiên |
|---|---|
| Kích thước: | 1m X 1,5m X 24mm |
| Độ dày: | 24mm |
Gốm gạch 20 "X 20" X 1 ′′ dày cho sử dụng đường đua ngựa Đường cao su an toàn gốm vững chắc (Gói 4) Xanh
| Vật liệu: | Cao su + EPDM |
|---|---|
| Kích thước: | 500x500mm |
| Độ dày: | 40mm |
Chất chống trượt tuyệt vời giảm tiếng ồn phụ kiện sàn cao su H-Shaped cao su Paver cho ngựa
| Vật liệu: | Hạt cao su EPDM/SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 200*160*25/43mm |
| Độ dày: | 25mm / 30mm / 35mm / 40mm / 45mm |


