Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Yang
Số điện thoại :
15959387903
Kewords [ horse large rubber mats ] trận đấu 276 các sản phẩm.
Đường chạy đua kênh vỏ thoát nước cao su đen được nhúng trong sắt đúc
| Vật liệu: | Gang + SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 600*400*40mm/600*300*40mm(Có gang nhúng) |
| Độ dày: | 35mm; 35mm; 38mm; 38mm; 40mm 40mm |
Mua trực tuyến Lớp sàn ngựa ổn định với gạch cao su hình xương chó Shore A 65
| Vật liệu: | Tái chế hạt cao su lốp SBR |
|---|---|
| Kích thước: | Thông thường 160 x 200mm |
| Độ dày: | 25mm / 30mm / 35mm / 40mm / 45mm |
bán buôn thảm chống trượt bán nóng chống mệt mỏi 4 x 6
| Vật liệu: | Tấm cao su EPDM |
|---|---|
| Kích thước: | 4'*6'(1220*1830mm) |
| Độ dày: | 10mm/12mm/15mm/17mm/20mm/30mm |
Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thường phục vụ Thườn
| Vật liệu: | Sợi Polyester + Tấm đệm lưng EPDM |
|---|---|
| Kích thước: | 8' x 8' |
| Độ dày: | 3-5mm có thể được tùy chỉnh |
Ống ghế ngựa Ống ghế phục vụ Ống ghế phục vụ Ống ghế phục vụ cho bề mặt sàn Ống ghế hấp thụ Ống ghế trải sàn có thể giặt nhẹ Lưng không trượt (8' X 8')
| Vật liệu: | Sợi Polyester + Tấm đệm lưng EPDM |
|---|---|
| Kích thước: | 8' x 8' |
| Độ dày: | 3-5mm có thể được tùy chỉnh |
17mm Độ dày môi trường thân thiện ngựa Walker Matting được sử dụng trong khu vực ngựa Walker
| Vật liệu: | SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 1830mm*1220mm |
| Độ dày: | 10mm,12mm,15mm,17mm,20mm,25mm |
Các phụ kiện cao su Đảm đạm va chạm cao su rắn được thiết kế để giảm va chạm giữa ván ngựa và mặt đất
| Vật liệu: | Cao su tự nhiên |
|---|---|
| Kích thước: | 195mm*80mm*80mm |
| Độ dày: | 80mm |
Phụ kiện cao su Đường cao su cao cấp với ba lỗ cố định cho các thiết bị cố định hạng nặng 190x80x80mm
| Vật liệu: | Cao su tự nhiên |
|---|---|
| Kích thước: | 195mm*80mm*80mm |
| Độ dày: | 80mm |
Phụ kiện cao su Chất phụ kiện cao su Đường đệm cao su Nhiều kích cỡ Màu đen
| Vật liệu: | Cao su tự nhiên |
|---|---|
| Kích thước: | 195mm*80mm*80mm |
| Độ dày: | 80mm |
Phụ kiện cao su Chất phụ kiện cao su rất hạng nặng Bụt cao su màu đen cho cửa thép, xe tải, xe kéo, xe hơi
| Vật liệu: | Cao su tự nhiên |
|---|---|
| Kích thước: | 350mm*100mm*105mm |
| Độ dày: | 105MM |


