Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Yang
Số điện thoại :
15959387903
Kewords [ kitchen silicone mold ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Strip hình dạng silicone đá cube khuôn cho tủ đông Whiskey cocktail và đồ uống
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 10,2"L x 3,7"W x 0,6"H |
| Trọng lượng: | 50g |
silicone rose ice mold 3 Diamond Ice Ball Maker Easy Release Large Ice Cube Form For Chilled Cocktails Whiskey Juice
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 7.17"L x 5.12"W x 2.16"H |
| Trọng lượng: | 223g |
Mini hình trái tim silicone Gummy khuôn với Dropper, Findtop chocolate Mold silicone Cake khuôn cho nướng chocolate
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 4.2"L x 7.1"W x 0.47"H |
| Trọng lượng: | 60g |
Silicone Mini Trái Tim 55 Khoang Khuôn Làm Bánh, Hình Trái Tim Kem Kẹo KHUÔN SOCOLA, Valentine Kẹo Khuôn
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 4.2"L x 7.1"W x 0.47"H |
| Trọng lượng: | 60g |
Silicone Mini Trái Tim 55 Khoang Khuôn Làm Bánh, Hình Trái Tim Kem Kẹo KHUÔN SOCOLA, Valentine Kẹo Khuôn
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 4.2"L x 7.1"W x 0.47"H |
| Trọng lượng: | 60g |
Thang đá 2 PC khuôn đá với nắp có thể tháo rời không tràn, silicone dễ tháo và băng mềm dẻo
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 10,2"L x 3,7"W x 0,6"H |
| Trọng lượng: | 50g |
3D hộp sọ băng cube khay và 2 hình kim cương hình đá cube khuôn cho rượu whisky cocktail và cà phê đá cube khuôn đen
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 7.17"L x 5.12"W x 2.16"H |
| Trọng lượng: | 223g |
BPA mới miễn phí dễ dàng giải phóng 3 trong một kim cương hình khối băng đốm có thể tái sử dụng Silicon Ice Cube Tray
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 7.17"L x 5.12"W x 2.16"H |
| Trọng lượng: | 223g |
Hình dạng hộp sọ độc đáo làm cho tinh khiết Whiskey Máy làm đá đơn thiết kế tùy chỉnh
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 7.17"L x 5.12"W x 2.16"H |
| Trọng lượng: | 223g |
Thang băng chất lượng thực phẩm silicone mốc băng mốc silicone 6 lưới hình khối băng mốc 6 lưới silicone băng mốc
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 4,9 inch*7 inch*2,15 inch |
| Kích thước sản phẩm: | 9,3"L x 8,3"W x 4,5"H |


