Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Yang
Số điện thoại :
15959387903
Kewords [ anti slip large rubber mats ] trận đấu 314 các sản phẩm.
Chất liệu chống trượt 600mm cao su vỏ vỏ với chất lượng cao vỉa hè cống lưới
| Vật liệu: | Gang + SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 600*400*40mm/600*300*40mm(Có gang nhúng) |
| Độ dày: | 35mm; 35mm; 38mm; 38mm; 40mm 40mm |
Ống vỏ cao su chống trượt 600mm với lưới thoát nước truy cập ngựa chất lượng cao
| Vật liệu: | Gang + SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 600*400*40mm/600*300*40mm(Có gang nhúng) |
| Độ dày: | 35mm; 35mm; 38mm; 38mm; 40mm 40mm |
Vải hỗ trợ tăng cường ngựa trailer Ramp cao su Mat ngựa trailer Ramp chống trượt Gipped Mat
| Vật liệu: | SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 155*175cm |
| Độ dày: | 14mm |
Gạch ghép nối 20X20X1 Gạch cao su hạng nặng Green Non-Slip Outdoor Rubber Flooring Mat For Playground Park
| Vật liệu: | SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 500 * 500MM |
| Độ dày: | 15mm,20mm,25mm,30mm,35mm,40mm,45mm,50mm |
Khẩu vỏ cao su ống dẫn 600mm chống trượt với lưới thoát nước hồ ngựa chất lượng cao
| Vật liệu: | Gang + SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 600*400*40mm/600*300*40mm(Có gang nhúng) |
| Độ dày: | 35mm; 35mm; 38mm; 38mm; 40mm 40mm |
2 * 30M Dễ làm sạch và hoàn hảo chống trượt ngựa Walker cao su
| Vật liệu: | SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 2m * 30m |
| Độ dày: | 8MM |
Đường đua cao su màu đen sử dụng cho các tấm cao su 6mm dày tấm thép nhúng
| Vật liệu: | SBR và tấm nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*1030*30mm 1000*1000*35mm 1000*1000*40mm Hoặc tùy chỉnh |
| Độ dày: | 30mm/35mm/40mm |
Gói cao su ngựa ổn định gạch sàn 90cm X 90cm X 14mm Và dải cạnh
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| Kích thước: | 90*90cm |
| Độ dày: | 14mm |
Màu đen và vàng dọc cạnh ngựa Bubble Top cao su thảm ổn định
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| Kích thước: | 90*90cm |
| Độ dày: | 14mm |
Gốm thảm với chức năng thoát nước, 600 * 300mm ngựa thảm, thoát nước thảm, thân thiện với khớp, chống thời tiết và dễ dàng để làm sạch,
| Vật liệu: | Gang + SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 600*400*40mm/600*300*40mm(Có gang nhúng) |
| Độ dày: | 35mm; 35mm; 38mm; 38mm; 40mm 40mm |


