Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Yang
Số điện thoại :
15959387903
Kewords [ anti slip large rubber mats ] trận đấu 314 các sản phẩm.
Sàn chống trượt thảm cao su lớn cho lối đi và đường hầm với hiệu suất cân tốt
| Vật liệu: | SBR và tấm nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 1000*1000*40mm |
| Độ dày: | 40mm |
50mm cao su lớn thảm giao thông bình tĩnh tái chế cao su màu đen đệm tốc độ
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 500*500*50mm |
| Độ dày: | 50mm |
Ống cao su gia súc chống trượt cho bò sữa bò bò ngựa trang trại thiết bị xây dựng
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| kích thước 1: | 1830x1220mm /4ft x6ft; |
| Kích thước 2: | 1000mm*2000m |
Chăn cao su ngoài trời chống trượt Chăn cao su ngoài trời chạy
| Vật liệu: | Cao su SBR và cao su EPDM |
|---|---|
| kích thước 1: | 7x5ft/2.2m(rộng)*1.5m(cao) |
| Độ dày: | 13mm |
7mm cao su lớn thảm chuyên nghiệp nghiêng váy cao su đến sân bay hành lý vòng xoay dây chuyền vận chuyển
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 1500mm*380mm*7mm |
| Độ dày: | 7mm |
Chống va chạm ngựa cao su lớn thảm nhúng tấm không gỉ cho ngựa hồ bơi và con đường
| Vật liệu: | SBR và tấm nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 1000*1000*55mm 1000*1000*35mm Hoặc tùy chỉnh |
| Độ dày: | 35mm/55mm |
Ramp mô hình ruột rộng cao su nông nghiệp và bề mặt an toàn
| Vật liệu: | Cao su tự nhiên |
|---|---|
| Kích thước: | 2,4m * 2,1m * 20 mm |
| Độ dày: | 20 mm |
Thể thao điền kinh thế giới tiêu chuẩn IAAF chống trượt sàn cao su ngoài trời PU Spray Coat chạy đường cao su
| Vật liệu: | Cao su SBR và cao su EPDM |
|---|---|
| kích thước 1: | 7x5ft/2.2m(rộng)*1.5m(cao) |
| Độ dày: | 13mm |
2 kênh cao su lớn thảm bảo vệ cáp hạng nặng với 4 bu lông 22000lbs Load Driveway Modular Traffic Driveway
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 1000*300*60mm |
| Độ dày: | 60mm |
Đen cao su lớn thảm cao su ngựa Stall thảm cho hồ bơi tường chèn với Q235 tấm thép
| Vật liệu: | SBR và tấm nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 1000*1000*26mm Hoặc tùy chỉnh |
| Màu sắc: | Màu đen hoặc bất kỳ màu nào |


