Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Yang
Số điện thoại :
15959387903
Kewords [ anti slip large rubber mats ] trận đấu 314 các sản phẩm.
Thảm sàn Mỹ chống trượt Thảm sàn chống trượt Đen 4' X 6' Thảm thoát nước cao su 3/8 inch Độ dày
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| Kích thước: | 914*1524*12mm |
| Độ dày: | 12mm |
1.5m X 1m X 23mm Gateway Cỏ có thể rửa ngựa cao su thảm cho Gateway
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| Kích thước: | 1.5m x 1m x 23mm |
| Độ dày: | 23mm |
Thiết kế tấm kiểm tra chống trượt cao cấp với độ bền giật thêm
| Vật liệu: | SBR hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Kích thước: | 196,8 x 39,4 x 0,11 inch |
| Độ dày: | 3mm,4mm,5mm,6mm |
Goma ngựa Stall Mats Heavy Duty cao su sàn thảm chống trượt chống rung động
| Vật liệu: | Hạt cao su chất lượng cao |
|---|---|
| Kích thước: | 1m*1m*20mm/30mm, hoặc tùy chỉnh |
| Độ dày: | 20mm/30mm |
NR SBR Trọng lượng nặng chống trượt cao su ngựa thảm sàn ổn định gạch Flex Grooves Design
| Vật liệu: | Cao su + EPDM |
|---|---|
| Kích thước: | 500x500mm |
| Độ dày: | 30mm |
30mm 35mm 40mm thảm sàn cao su lớn đúc sắt cao su cho bề mặt an toàn đường hầm
| Vật liệu: | SBR và tấm nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*1030*30mm 1000*1000*35mm 1000*1000*40mm Hoặc tùy chỉnh |
| Độ dày: | 30mm/35mm/40mm |
Ultra bền sàn cao su ngựa thảm ổn định chống trượt bề mặt chống tia cực tím cho tất cả các thời tiết sử dụng
| Vật liệu: | Cao su + EPDM |
|---|---|
| Kích thước: | 500x500mm |
| Độ dày: | 30mm |
Khu vực giặt ngựa 30mm gạch ngựa ốp cao su ổn định
| Vật liệu: | Cao su + EPDM |
|---|---|
| Kích thước: | 500x500mm |
| Độ dày: | 30mm |
chống trượt ngựa sàn ổn định đường lái xe chó xương tái chế cao su sàn gạch lợp cho người đi bộ ngựa
| Vật liệu: | Hạt cao su EPDM/SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 200*160*25/43mm |
| Độ dày: | 25mm / 30mm / 35mm / 40mm / 45mm |
3/4" 19mm Lớp sàn cao su dày cho sàn ngựa ổn định
| Vật liệu: | Cao su EPDM/SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 16"x16"x3/4"(406x406x19mm) |
| Độ dày: | 3/4"(19mm) |


