Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Yang
Số điện thoại :
15959387903
Kewords [ anti slip large rubber mats ] trận đấu 314 các sản phẩm.
8 inch x 6-3/8 inch x 1-3/4 inch không trượt bề mặt xương chó Paver gốm
| Vật liệu: | Hạt cao su EPDM/SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 200*160*25/43mm |
| Độ dày: | 25mm / 30mm / 35mm / 40mm / 45mm |
6MPA nệm gian hàng dễ dàng cài đặt và làm sạch 4 x 6 foot cao su ngựa nệm gian hàng
| Vật liệu: | Tấm cao su EPDM |
|---|---|
| Kích thước: | 4ft * 6ft |
| Độ dày: | 10mm/12mm/15mm/17mm/20mm/30mm |
Goma Paver 3/4 inch dày cho ngựa Walker và ngựa an toàn đường đi cao su, ghép nối cao su Paver
| Vật liệu: | Hạt cao su EPDM/SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 200*160*25/43mm |
| Độ dày: | 25mm / 30mm / 35mm / 40mm / 45mm |
Cao chất lượng xương chó hình gốm gạch gốm màu xanh lá cây Paver gốm cho ngựa nhà và ngựa Walker khu vực
| Vật liệu: | Hạt cao su EPDM/SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 200*160*25/43mm |
| Độ dày: | 25mm / 30mm / 35mm / 40mm / 45mm |
Chân ổn định dễ dàng lắp đặt gạch cao su gạch cao su chó xương Paver
| Vật liệu: | Hạt cao su EPDM/SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 200*160*25/43mm |
| Độ dày: | 25mm / 30mm / 35mm / 40mm / 45mm |
Nệm ngựa Great Mats 4x10 Ft cao su cuộn (10% vỏ trứng / điểm trắng) cho ổn định
| Vật liệu: | Hạt cao su chất lượng cao |
|---|---|
| Kích thước: | 1m*1m*20mm/30mm, hoặc tùy chỉnh |
| Độ dày: | 20mm/30mm |
Goma Roll, Mỹ làm tái chế, cao su rộng 36 inch, cao su dài 4 ft, cao su dày 1/16 inch, 60A, Đằng sau đơn giản
| Vật liệu: | Hạt cao su chất lượng cao |
|---|---|
| Kích thước: | 1m*1m*20mm/30mm, hoặc tùy chỉnh |
| Độ dày: | 20mm/30mm |
Đường chạy đua kênh vỏ thoát nước cao su đen được nhúng trong sắt đúc
| Vật liệu: | Gang + SBR |
|---|---|
| Kích thước: | 600*400*40mm/600*300*40mm(Có gang nhúng) |
| Độ dày: | 35mm; 35mm; 38mm; 38mm; 40mm 40mm |
EPDM / SBR ốp tường ổn định cho ngựa ốp tường ổn định với kích thước 1,8m x 1,2m (6ft x 4ft)
| Vật liệu: | SBR/EPDM |
|---|---|
| Kích thước: | 1,8mx 1,2m (6ft x 4ft) |
| Độ dày: | 10mm, 25mm, 35mm |
Ứng dụng chống tác động cao, bền và thấm thông, thảm tường ổn định với độ dày 35mm
| Vật liệu: | SBR/EPDM |
|---|---|
| Kích thước: | 1,8mx 1,2m (6ft x 4ft) |
| Độ dày: | 10mm, 25mm, 35mm |


