Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Yang
Số điện thoại :
15959387903
Kewords [ bpa free ice silicone tray ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Thang đá cube silicone 3 gói với lỗ chống rò rỉ Nắp tháo ra miễn phí BPA cho cocktail Whiskey xếp chồng băng linh hoạt
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 4,9 inch*7 inch*2,15 inch |
| Kích thước sản phẩm: | 9,3"L x 8,3"W x 4,5"H |
Ice Cube Tray 2 Pack Flexible Silicone 22 Ice Balls Maker Với Nắp Không BPA
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 7,8"L x 5,1"W x 1,5"H |
| Trọng lượng: | 13,1 ounce |
Đặt hàng bán buôn bán nóng Bpa miễn phí chất lượng thực phẩm Silicone Ice Cube Tray Easy Release Ice Cube Mold
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 7,8"L x 5,1"W x 1,5"H |
| Trọng lượng: | 13,1 ounce |
Nhập khẩu bán buôn Bpa miễn phí Diy Maker Pp Bìa kem với nắp Whiskey Bìa đá Mold Cube Tray
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 7,8"L x 5,1"W x 1,5"H |
| Trọng lượng: | 13,1 ounce |
Tray đá cube tròn 2 gói silicone miễn phí BPA linh hoạt dễ thả hình bóng đá nhỏ làm khuôn cho whiskey, cocktail
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 7,8"L x 5,1"W x 1,5"H |
| Trọng lượng: | 13,1 ounce |
BPA mới miễn phí dễ dàng giải phóng 3 trong một kim cương hình khối băng đốm có thể tái sử dụng Silicon Ice Cube Tray
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 7.17"L x 5.12"W x 2.16"H |
| Trọng lượng: | 223g |
Thang băng hình vuông lớn với nắp dễ dàng thả Các khối băng tái sử dụng cho súp Tủ đông nước trái cây rượu vang
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 4,9 inch*7 inch*2,15 inch |
| Kích thước sản phẩm: | 9,3"L x 8,3"W x 4,5"H |
Thang đá cube silicone với nắp dễ tháo Big Ice Cube khuôn cho rượu whisky cocktail đồ uống tủ đông 4 màu sắc
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 4,9 inch*7 inch*2,15 inch |
| Kích thước sản phẩm: | 9,3"L x 8,3"W x 4,5"H |
Nướng nấm mốc 55 lỗ Gummy tình yêu trái tim sô cô la silicone nấm mốc Fondant công cụ kẹo Eco Friendly Ice Cube Tray sô cô la
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 4.2"L x 7.1"W x 0.47"H |
| Trọng lượng: | 60g |
Nướng nấm mốc 55 lỗ Gummy tình yêu trái tim sô cô la silicone nấm mốc Fondant công cụ kẹo Eco Friendly Ice Cube Tray sô cô la
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 4.2"L x 7.1"W x 0.47"H |
| Trọng lượng: | 60g |


