Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Yang
Số điện thoại :
15959387903
Kewords [ bpa free ice silicone tray ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Thang đá 2 PC khuôn đá với nắp có thể tháo rời không tràn, silicone dễ tháo và băng mềm dẻo
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 10,2"L x 3,7"W x 0,6"H |
| Trọng lượng: | 50g |
Hình ngón tay silicone Mold 4 gói 10 lỗ hình chữ nhật chocolate bar Mold cho croquette, chó điều trị bút chì băng
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 10,2"L x 3,7"W x 0,6"H |
| Trọng lượng: | 50g |
Ice Cube Tray Easy-Release Ice Cube Trays For Freezer, Diy Băng hình khối tự làm cho Whisky, Cocktail, Cà phê
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 7,8"L x 5,1"W x 1,5"H |
| Trọng lượng: | 13,1 ounce |
Thang băng chất lượng thực phẩm silicone mốc băng mốc silicone 6 lưới hình khối băng mốc 6 lưới silicone băng mốc
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 4,9 inch*7 inch*2,15 inch |
| Kích thước sản phẩm: | 9,3"L x 8,3"W x 4,5"H |
Silicone Mini Trái Tim 55 Khoang Khuôn Làm Bánh, Hình Trái Tim Kem Kẹo KHUÔN SOCOLA, Valentine Kẹo Khuôn
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 4.2"L x 7.1"W x 0.47"H |
| Trọng lượng: | 60g |
Mini hình trái tim silicone Gummy khuôn với Dropper, Findtop chocolate Mold silicone Cake khuôn cho nướng chocolate
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 4.2"L x 7.1"W x 0.47"H |
| Trọng lượng: | 60g |
Silicone Mini Trái Tim 55 Khoang Khuôn Làm Bánh, Hình Trái Tim Kem Kẹo KHUÔN SOCOLA, Valentine Kẹo Khuôn
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 4.2"L x 7.1"W x 0.47"H |
| Trọng lượng: | 60g |
Mini hình trái tim silicone khuôn bánh Valentine chocolate kẹo khuôn cho trang trí bữa tiệc
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 4.2"L x 7.1"W x 0.47"H |
| Trọng lượng: | 60g |
Hình dạng hộp sọ độc đáo làm cho tinh khiết Whiskey Máy làm đá đơn thiết kế tùy chỉnh
| Vật liệu: | Silicone cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước: | 7.17"L x 5.12"W x 2.16"H |
| Trọng lượng: | 223g |


